กิจกรรมเข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ และปฏิบัติธรรมเจริญสมาธิภาวนา ผ่านสื่ออิเลกทรอนิกส์ออนไลน์ |
|
ประเภท : ข่าวกิจกรรม |
เจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งลูกนก เข้าร่วมกิจกรรมเข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ และปฏิบัติธรรมเจริญสมาธิภาวนา ผ่านสื่ออิเลกทรอนิกส์ออนไลน์ เนื่องในโอกาสมหามงคลวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งลูกนก อำเภอกำแพงแสน จังหวัดนครปฐม เมื่อวันที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๔.๐๐ น. |
|
||
|