องค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งลูกนก ขอเชิญชวนประชาชนทุกท่าน ลงนามออนไลน์ ปฏิญาณตน ลด ละ เลิกเหล้า และเข้าสู่ระบบบำบัดรักษา
ประจำปี พ.ศ.2567 เพื่อการมีสุขภาพที่ดี นำไปสู่การเลิกเหล้าตลอดชีวิต ระยะเวลากิจกรรม ตั้งแต่วันที่ 1 กรกฎาคม ถึง 17 ตุลาคม 2567 (วันออกพรรษา)
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ โทร. 0-2590-3392
https://noalcohol.ddc.moph.go.th/index.php